Shirikiana nasi. Kua pamoja nasi.
Ungana na mtandao wa washirika wetu na uwe sehemu ya kutoa suluhisho la viyoyozi huku ukiongeza kipato chako na kupata fursa mbalimbali.

Shirikiana nasi.
Kua pamoja nasi.
Ungana na mtandao wa washirika wetu na uwe sehemu ya kutoa suluhisho la viyoyozi huku ukiongeza kipato chako na kupata fursa mbalimbali.


Jiunge na 100+ washirika hai tayari wanaokuza biashara zao pamoja nasi.
Uhuru wa muda wa kufanya kazi
Fanya kazi kwa uhuru huku ukiweza kufanya mambo mengine.
Fursa Mbalimbali
Chagua namna ya kufanya kazi kulingana na ujuzi pamoja na uzoefu ulio nao.
Ushirikiano wenye faida na tija
Ufanisi wa kazi yako unachangia moja kwa moja kipato chako.

Kwa Nini Ujiunge?
Kamisheni Nzuri
Pata kamisheni nzuri kwa kila mauzo yaliyofanikiwa.
Uhuru wa muda wa kufanya kazi
Fanya kazi unapotaka, popote ulipo.
Mafunzo na Msaada
Pata mafunzo, zana na msaada maalum.
Kuza Mtandao Wako
Ungana na kampuni inayoaminika kwa mamia ya washirika wetu wenye ujuzi mbalimbali..
Kwa nini kushirikiana na Baridi Baridi?
Kamisheni Nzuri
Pata kamisheni nzuri kwa kila mauzo yaliyofanikiwa.
Uhuru na Kujitegemea
Fanya kazi kwa muda wako huku ukikuza kipato chako.
Mafunzo na Msaada
Pata mafunzo, zana, na msaada maalum ili ufanikiwe.
Kuza Mtandao Wako
Ungana na kampuni inayoaminika kwa mamia ya washirika wetu wenye ujuzi mbalimbali..
Jinsi Inavyofanya Kazi
Jisajili
Tengeneza akaunti yako kwa dakika chache.
Pata Mafunzo
Jifunze kuhusu bidhaa zetu na zana za mauzo.
Anza Kutafuta Wateja
Pendekeza suluhisho bora kwenye mtandao wako.
Pata Malipo
Pata kamisheni nzuri kwa kila kiyoyozi utakachouza


Washirika 100+ wa Biashara Waliopo
Wanaoaminika. Wanaokua. Wanaopata.
Una maswali?
Wasiliana nasi na tutafurahi kukusaidia.
Jinsi inavyofanya kazi
1. Jisajili
Tengeneza akaunti yako kwa dakika chache.
2. Pata Mafunzo
Jifunze kuhusu bidhaa, huduma na zana zetu za mauzo.
3. Anza Kutafuta Wateja
Pendekeza suluhisho bora kwenye mtandao wako.
4. Pata Malipo
Pata kamisheni nzuri kwa kila kiyoyozi utakachouza